top of page

KRISTI TV. SIYASAR SIRRIN COM

 

Wannan Manufar Sirri ("Manufar Sirri") tana bayyana yadda Chrisnet tv.com, tare da sauran yankin rajista '' Tradnet.org ("TradNet", "mu", "namu", ko "mu"), tattara, amfani, kuma raba Bayanin Keɓaɓɓenka, da kuma bayanin haƙƙoƙin bayanan da za ku iya samu a waccan Bayanin Keɓaɓɓen.

Chrisnet tv.com. ("mu", "mu", ko "namu") yana aiki da gidan yanar gizon TradNet da aikace-aikacen wayar hannu ta TradNet (wanda ake kira "Sabis ɗin")
Muna amfani da bayanan ku don samarwa da haɓaka Sabis ɗin. Ta amfani da Sabis ɗin, kun yarda da tattarawa da amfani da bayanai daidai da wannan manufar. Sai dai in an bayyana shi a cikin wannan Dokar Sirri, sharuɗɗan da aka yi amfani da su a cikin wannan Dokar Sirri suna da ma'ana iri ɗaya kamar a cikin Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu. 

Idan kun karanta kuma kun fahimci wannan Sirri na Sirri, kuma kuka ci gaba da adawa da ayyukanmu, dole ne ku bar nan da nan kuma ku daina amfani da kowane Sabis ɗinmu.  Idan kuna da wasu tambayoyi ko damuwa game da wannan manufar. , da fatan za a tuntuɓe mu nan.

Da fatan za a karanta a hankali
Ma'anoni

- Sabis
Sabis yana nufin gidan yanar gizon tradNet da aikace-aikacen hannu na TradNet wanda Chrisnet tv.com (sunan yanki na farko) da TradNet.org ke gudanarwa.(na biyu/ƙarshen yanki)

- Bayanan sirri
Bayanan sirri na nufin bayanai game da mutum mai rai wanda za a iya gano shi daga waɗannan bayanan (ko daga waɗanda da wasu bayanan ko dai a hannunmu ko kuma za su iya shiga hannunmu).

- Bayanan Amfani
Bayanan amfani bayanan da aka tattara ta atomatik ko dai an samar da su ta hanyar amfani da Sabis ko daga kayan aikin Sabis ɗin kanta (misali, tsawon lokacin ziyarar shafi).

- Kukis
Kukis ƙananan fayiloli ne da aka adana akan na'urarka (kwamfuta ko na'urar hannu).

Wane Irin Bayani Muke Tara?
Me yasa Muke Tattara Bayanai?

Lokacin da kuke gudanar da ma'amala akan gidan yanar gizon mu na TradNet da aikace-aikacen hannu na TradNet, a matsayin wani ɓangare na tsarin, muna tattara bayanan sirri da kuke bamu kamar sunan ku, adireshinku da adireshin imel. Za a yi amfani da keɓaɓɓen bayaninka don takamaiman dalilai da aka ambata a sama kawai.

Ta Yaya Muke Tara Bayani?

- Don samarwa da kula da Sabis ɗinmu
- Don sanar da ku game da canje-canje ga Sabis ɗin mu
- Don ba ku damar shiga cikin abubuwan haɗin gwiwa na Sabis ɗinmu lokacin da kuka yarda da yin hakan
- Don samar da goyon bayan abokin ciniki
- Don tattara bincike ko mahimman bayanai don mu inganta Sabis ɗinmu
- Don saka idanu akan amfani da Sabis ɗin mu
- Don ganowa, hanawa da magance matsalolin fasaha

Don bin kowace doka da ƙa'idodi.
- Don samar muku da labarai, tayi na musamman da cikakkun bayanai game da wasu kayayyaki, ayyuka da abubuwan da muke bayarwa waɗanda suka yi kama da waɗanda kuka riga kuka saya ko kuka nema sai dai idan kun zaɓi rashin samun irin wannan bayanin.

Ta Yaya Muke Ajiye, Amfani, Rabawa Da Bayyana Bayananku?

Gidan yanar gizon mu ''TradNet'' ana gudanar da shi akan dandalin Wix.com. Wix.com tana ba mu dandamalin kan layi wanda ke ba mu damar siyar da samfuranmu da ayyukanmu zuwa gare ku, kuma yana ba ku damar loda abubuwan ku (bidiyo, Labaran Hoto, da sauransu), don yin hulɗa da samun damar abun ciki daga gare mu da sauran masu amfani. Ana iya adana bayanan ku ta wurin ajiyar bayanan Wix.com, ma'ajin bayanai, da aikace-aikacen Wix.com gabaɗaya. Suna adana bayanan ku akan amintattun sabar bayan tacewar zaɓi.  

 

Duk ƙofofin biyan kuɗi kai tsaye da Wix.com ke bayarwa kuma rukunin yanar gizonmu yana amfani da shi suna bin ƙa'idodin da PCI-DSS ta kafa kamar yadda Majalisar Tsaro ta PCI ke gudanarwa, wanda shine haɗin gwiwa na samfuran kamar Visa, MasterCard, American Express da Discover. Bukatun PCI-DSS suna taimakawa tabbatar da amintaccen sarrafa bayanan katin kiredit ta kantin mu da masu samar da sabis.

Muna amfani da kukis da fasahar bin diddigin makamantan su don bin ayyukan akan Sabis ɗinmu kuma muna riƙe wasu bayanai. Kukis fayiloli ne masu ƙaramin adadin bayanai waɗanda ƙila sun haɗa da mai ganowa na musamman wanda ba a san sunansa ba. Ana aika kukis zuwa burauzar ku daga gidan yanar gizon kuma ana adana su akan na'urar ku. Hakanan ana amfani da wasu fasahohin bin diddigin kamar tashoshi, tags da rubutun don tattarawa da bin diddigin bayanai da haɓakawa da tantance Sabis ɗinmu. Kuna iya umurtar mai binciken ku don ƙin duk kukis ko nuna lokacin da ake aika kuki. Koyaya, idan ba ku karɓi kukis ba, ƙila ba za ku iya amfani da wasu sassan Sabis ɗinmu ba. Misalin Kukis da muke amfani da su,

Danna nan

Ta Yaya Muke Amfani da Kukis Da Sauran Kayan Aikin Bibiya?
Tushen Shari'a don Gudanar da Bayanai na Keɓaɓɓu a ƙarƙashin Babban Dokar Kariyar Bayanai (GDPR)

Idan kun fito daga Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA), Church Social Media Inc. tushen doka don tattarawa da amfani da bayanan sirri da aka kwatanta a cikin wannan Sirri na Sirri ya dogara da Keɓaɓɓen Bayanan da muke tattarawa da takamaiman mahallin da muke tattara su. Church Social Media Inc. na iya aiwatar da bayanan Keɓaɓɓen ku saboda:

- Muna buƙatar yin kwangila tare da ku
- Kun ba mu izinin yin haka
- Yin aiki yana cikin halalcin mu kuma ba a tauye ku da haƙƙin ku ba
- Don bin doka

Chrisnet tv.com. zai riƙe bayanan Keɓaɓɓen ku kawai muddin ya zama dole don dalilai da aka tsara a cikin wannan Dokar Sirri. Za mu riƙe kuma mu yi amfani da bayanan Keɓaɓɓenku gwargwadon abin da ya wajaba don biyan wajibai na shari'a (misali, idan ana buƙatar mu riƙe bayanan ku don bin dokokin da suka dace), warware takaddama da aiwatar da yarjejeniyoyin doka da manufofinmu. Chrisnet tv.com kuma zai riƙe Bayanan Amfani don dalilai na bincike na ciki. Ana adana bayanan amfani gabaɗaya na ɗan gajeren lokaci, sai dai lokacin da aka yi amfani da wannan bayanan don ƙarfafa tsaro ko don inganta ayyukan Sabis ɗinmu, ko kuma a bisa doka ya wajaba mu riƙe wannan bayanan na dogon lokaci.

Har yaushe Muke Rike Bayananku?
Muna Canja wurin Bayananku?

Ana iya canza bayanan ku, gami da bayanan sirri, zuwa - kuma a adana su akan kwamfutoci da ke wajen jiharku, lardinku, ƙasarku ko wasu hukunce-hukuncen gwamnati inda dokokin kariyar bayanai na iya bambanta da na ikon ku.

Idan kana waje kuma ka zaɓi samar da bayanai gare mu, da fatan za a lura cewa muna canja wurin bayanan, gami da bayanan sirri, zuwa da sarrafa su a can.

Yardar ku ga wannan Dokar Sirri ta biyo bayan ƙaddamar da irin wannan bayanin yana wakiltar yarjejeniyar ku zuwa wancan canjin.

Chrisnet tv.com zai ɗauki duk matakan da suka dace don tabbatar da cewa an kula da bayanan ku cikin aminci kuma daidai da wannan Dokar Sirri kuma ba za a canza bayanan Keɓaɓɓen ku zuwa wata ƙungiya ko ƙasa ba sai dai idan akwai isassun sarrafawa a wurin ciki har da tsaron bayananku da sauran bayanan sirri.

Bayyana Bayanai

- Kasuwancin Kasuwanci
Idan Chrisnet tv.com   yana da hannu a cikin haɗe-haɗe, saye ko siyar da kadara, ana iya canja wurin bayanan Keɓaɓɓen ku. Za mu ba da sanarwa kafin a canja wurin keɓaɓɓen bayanan ku kuma mu zama ƙarƙashin wani Dokar Sirri na dabam.

- Bayyanawa ga Doka
A wasu yanayi, ana iya buƙatar Chrisnet tv.com don bayyana Keɓaɓɓen Bayananku idan doka ta buƙaci yin haka ko don amsa ingantattun buƙatun hukumomin jama'a (misali kotu ko hukumar gwamnati).

- Bukatun Shari'a
Chrisnet tv.com na iya bayyana keɓaɓɓen bayanan ku da imani mai kyau cewa irin wannan aikin ya zama dole don:

- Don cika wajibai na shari'a
- Don karewa da kare hakki ko kaddarorin Chrisnet tv.com
- Don hana ko bincika yiwuwar kuskure dangane da Sabis
- Don kare lafiyar masu amfani da Sabis ko jama'a
- Don kariya daga alhaki na shari'a

Tsaron Bayananku

Tsaron bayanan ku yana da mahimmanci a gare mu amma ku tuna cewa babu hanyar watsawa akan Intanet ko hanyar ajiyar lantarki da ke da aminci 100%. Yayin da muke ƙoƙarin yin amfani da hanyoyin karɓuwa ta kasuwanci don kare bayanan Keɓaɓɓen ku, ba za mu iya ba da garantin cikakken tsaron sa ba.

Manufofinmu akan "Kada Ka Bibiyar" Sigina a ƙarƙashin Dokar Kariya ta Kan layi ta California (CalOPPA)

Ba mu goyan bayan Karka Bibiya ("DNT"). Karka Bibiyar zaɓin da za ka iya saitawa a cikin burauzar gidan yanar gizon ku don sanar da gidajen yanar gizon cewa ba kwa son a bibiyar ku.

Kuna iya kunna ko kashe Kar a Bibiya ta ziyartar Zaɓuɓɓuka ko Saituna na burauzar gidan yanar gizon ku.

• Haƙƙin Kariyar Bayananku a ƙarƙashin Babban Dokar Kariyar Bayanai (GDPR)

Idan kai mazaunin yankin tattalin arzikin Turai (EEA), kuna da wasu haƙƙoƙin kariyar bayanai. Chrisnet tv.com. yana ƙoƙarin ɗaukar matakai masu ma'ana don ba ku damar gyara, gyara, gogewa ko iyakance amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku.

Idan kuna son a sanar da ku game da bayanan Keɓaɓɓen da muke riƙe game da ku kuma idan kuna son a cire su daga tsarinmu, da fatan za a tuntuɓe mu.

A wasu yanayi, kuna da haƙƙin kariyar bayanai masu zuwa:

- Haƙƙin samun dama, sabuntawa ko share bayanan da muke da shi akan ku. A duk lokacin da ya yiwu, za ka iya samun dama, ɗaukaka ko buƙatar share bayanan Keɓaɓɓenka kai tsaye a cikin sashin saitunan asusunka. Idan ba za ku iya yin waɗannan ayyukan da kanku ba, da fatan za a tuntuɓe mu don taimaka muku.
- Hakkin gyarawa. Kana da hakkin a gyara bayaninka idan bayanin bai cika ba ko bai cika ba.
- Haƙƙin ƙi. Kuna da hakkin ƙin sarrafa bayanan sirrinmu.
- Haƙƙin takurawa. Kuna da damar neman mu taƙaita sarrafa bayanan ku.
- Haƙƙin ɗaukar bayanai. Kuna da haƙƙin a ba ku kwafin bayanan da muke da su akan ku a cikin tsari, na'ura mai karantawa da kuma tsarin da aka saba amfani da shi.
- Haƙƙin janye yarda. Hakanan kuna da damar janye yardar ku a kowane lokaci inda Church Social Media Inc. ya dogara da izinin ku don aiwatar da keɓaɓɓen bayanin ku.

Lura cewa za mu iya tambayarka don tabbatar da shaidarka kafin amsa irin waɗannan buƙatun.

Kuna da damar yin korafi ga Hukumar Kare Bayanai game da tarin mu da amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku. Don ƙarin bayani, tuntuɓi hukumar kariyar bayanan gida a cikin Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA).

Za mu iya ɗaukar kamfanoni na ɓangare na uku da daidaikun mutane don sauƙaƙe Sabis ɗinmu ("Masu Ba da Sabis"), samar da Sabis a madadinmu, yin ayyukan da suka danganci Sabis ko taimaka mana wajen nazarin yadda ake amfani da Sabis ɗinmu. Waɗannan ɓangarori na uku suna da damar yin amfani da bayanan Keɓaɓɓen ku kawai don yin waɗannan ayyuka a madadinmu kuma suna da hakkin kada su bayyana ko amfani da shi don wata manufa.

Masu Bayar da Sabis

Gidan yanar gizon mu na TradNet da aikace-aikacen hannu na TradNet na iya ƙunsar hanyoyin haɗi zuwa wasu rukunin yanar gizon da ba mu aiki ko kulawa ba. Idan ka danna mahaɗin wani ɓangare na uku, za a tura ka zuwa rukunin yanar gizon na uku. Muna ba ku shawara sosai da ku sake duba Dokar Sirri na kowane rukunin yanar gizon da kuka ziyarta. Ba mu da iko a kai kuma ba mu ɗaukar alhakin abun ciki, manufofin keɓantawa ko ayyuka na kowane rukunin yanar gizo ko ayyuka na ɓangare na uku.

Hanyoyin haɗi zuwa Wasu Yanar Gizo
Sirrin Yara 

Sabis ɗinmu baya magana da kowa a ƙasa da shekaru 18 ("Yara").
Ba mu da gangan tattara bayanan da za a iya gane kansu daga duk wanda bai kai shekara 18 ba. Idan iyaye ne ko mai kula da ku kuma kuna sane da cewa Yaronku ya ba mu bayanan sirri, da fatan za a tuntuɓe mu. Idan mun san cewa mun tattara bayanan sirri daga yara ba tare da tabbatar da izinin iyaye ba, za mu ɗauki matakai nan take don cire wannan bayanin daga gidan yanar gizon mu.

Yadda Zamu Iya Sadarwa Da Ku

Za mu iya tuntuɓar ku don sanar da ku game da asusunku, lokacin da muka sanya / loda sababbin abubuwan da ke cikin rukunin yanar gizon, don warware takaddama, don karɓar kudade ko kuɗin da ake bin ku, don tantance ra'ayoyin ku ta hanyar bincike ko tambayoyi, don aika sabuntawa game da rukunin yanar gizonmu, ko kuma in ba haka ba ya zama dole don tuntuɓar ku don aiwatar da Yarjejeniyar Mai Amfani, Dokokin ƙasa masu aiki, da ƙa'idodi game da bangaskiyar Katolika/Kirista ko Dogma, duk wata yarjejeniya da za mu yi da ku. Don waɗannan dalilai muna iya tuntuɓar ku ta imel, tarho, saƙon rubutu, da wasiƙar gidan waya.

Mun tanadi haƙƙin canza wannan manufar keɓantawa a kowane lokaci, don haka da fatan za a sake duba shi akai-akai. Canje-canje da bayani za su fara aiki nan da nan bayan buga su a gidan yanar gizon. Idan muka yi canje-canje na kayan aiki ga wannan manufar, za mu sanar da ku a nan cewa an sabunta shi, don ku san irin bayanan da muke tattarawa, yadda muke amfani da shi, kuma a cikin wane yanayi, idan akwai, muna amfani da/ko bayyanawa. shi. 

Sabunta Manufofin Keɓantawa

Idan kuna son: samun dama, gyara, gyara ko share duk wani bayanin sirri da muke da shi game da ku, ana gayyatar ku don tuntuɓar mu a contact@chrisnettv.com .

Tuntube Mu

sakin layi. Danna nan don ƙara rubutun ku kuma ku gyara ni. Yana da sauki.

bottom of page